vi-zoom

Hãy đăng ký để được làm quen với nhiều người đẹp và chat xuyên đếm suốt sáng nhé

Join the forum, it's quick and easy

vi-zoom

Hãy đăng ký để được làm quen với nhiều người đẹp và chat xuyên đếm suốt sáng nhé

vi-zoom

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
vi-zoom

Neu yeu em, hay de lai tin nhan trong forum nay. Cho em so dien thoai luon, em se goi !

2 posters

Cac hinh anh cua 12 girls show

Admin
    Admin
    Admin

Cac hinh anh cua 12 girls show  Empty Cac hinh anh cua 12 girls show

Bài gửi  Admin Thu Jan 17, 2013 10:40 pm

Cac hinh anh cua 12 girls show  C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Profiles\continuegoahead\My Icons
    cuchuoi

Cac hinh anh cua 12 girls show  Empty Re: Cac hinh anh cua 12 girls show

Bài gửi  cuchuoi Thu Jan 17, 2013 10:42 pm

thay j dau
    Admin
    Admin
    Admin

Bài gửi  Admin Thu Jan 17, 2013 10:54 pm

* Các cách khua gái (Có 1 không 2)* :

1. Dùng tài:

Có thể bạn giỏi về một lĩnh vực nào đó, nhất là đam mê nó thật sự. Chẳng hạn, bạn giỏi vi tính- đó là điều tốt nhất bạn dạo qua các tiệm Internet Cafe. Bạn thấy một tập văn bản và một cô gái cũng khá xinh, đang đau đầu vì những thủ tục hay cú pháp về soạn thảo văn bản. Bạn nên tới gần và chỉ dẫn vài đường. Và nhất là đừng ngại khi tiếp xúc hay sợ người khác nghĩ gì, có khi bạn đánh thay cô ấy văn bản luôn. Quá Good, cuối cùng là chủ động xin số điện thoại. Ai nỡ không cho anh. Nếu bạn giỏi lĩnh vực nào, thì áp dụng lĩnh vực đó tương tự.

2. Dùng Xmen :

Có thể bạn sẽ tình cờ bất chợt gặp môt cô gái đang đi qua mình. Cô ta có một nét đẹp không ai sánh bằng. Thay gi như bao chàng trai khác nhìn cô ấy với một vẻ thèm muốn, bạn nên làm ngược lại. Thử xem, bạn không thèm nhìn cô ấy. Đừng run ! Bạn hãy Men một chút, làm như cô ấy rất bình thường như bao người con gái khác. Và nếu đã để cô ấy qua được một đoạn thật xa, bạn hãy ngoái nhìn lại. Nếu cô ấy có đoái ngoài nhìn tới bạn, coi như thành công. Thử đi ngược lại, xem cô ấy định đi đâu và làm gì. Bạn sẽ có thể chinh phục cô ấy các bước tiếp theo sau.

3. Dùng sự chú ý đặt biệt:

Có khi nào bạn cứ hằng ngày đi về, lại cứ gặp cô ấy đi về. Bạn hãy tỏ ra mình rất bận và cứ thẳng hướng mà đi. Nhưng ngày cứ qua ngày, bạn phải làm sao gây chú ý. Nhìn như không nhìn, thích như không thích. Có thể bạn không hiểu. Bạn nhìn cô ấy với vẻ trìu mền nhưng bắt gặp cô ấy cũng nhìn mình thì lại giả như không thấy. Lâu ngày tỏ ra thích cô ấy khi gặp lại nhưng lại cứ giả vờ không thích. Cuối cùng là khi bạn thích cô ấy thật sư, nên tỏ tình đi là vừa. Hoàn hảo liền. Chúc hạnh phúc.

4. Dùng cách nói chuyện điện thoại siêu hay và hài hước:

Có thể bạn có biệt tài đó mà bạn không biết. Một lần tình cờ bạn biết số điện thoại của cô ấy qua một người bạn. Bạn thấy cô ấy cũng được. Nói chung là không thể chê được. Bạn hãy dùng cách nói chuyện siêu hay của mình để thuyết phục cô ấy và nên làm một thời khóa biểu dùm cô ấy. Qua nhiều lần nói chuyện, bạn biết cô ấy ăn-ngủ-học-làm việc giờ nào mà tìm cách nói chuyên, đừng phiền là tốt nhất. Cuối cùng là gặp mặt. Giây phút này rất quan trong. Không nên quá lộ liễu. Chỉ một cành hồng và một món quà, chẳng hạn như một máy nghe nhạc siêu nhỏ. Đó sẽ làm cô ấy nhớ mãi lần gặp đầu tiên. Và nếu cô ấy vẫn chưa thích bạn thì hãy làm quen dần với những người bạn của cô ấy bằng mọi thủ đoạn mình đã nêu. Để khi và lúc nào đó bạn cũng có thể bên cạnh cô ấy tâm sự, chia sẽ, giúp đỡ. Thành công mỹ mãn. Chúc hạnh phúc về sau.

5. Dùng cách giao tiếp kỳ lạ:

Có thể bạn có một món đồ để bán. Thật sự là món đồ gì, không quan trọng mà quan trọng chính là bạn có thể cho cô ấy không. Bạn thử theo dõi. Bạn có thể chuẩn bị như mình đang là nhân viên của một công ty. À, anh có một món hàng rất rẻ, muốn giao dịch với em. Có thể cho anh số điện thoại, để rãnh bữa nào anh gửi món hàng đó cho em. Có thể giá trị của nó so với giá trị mà em mua chỗ khác là rất xa. Chẳng hạn, một cái đồng hồ nữ với giá bán thực sự là 200, bạn chỉ cho cô ấy với giá 50. Thành công về sau. Miễn là có số của cô ấy là được rùi. Chuyện lỗ vốn chắc không là gì khi bạn thich cô ấy. Và tốt nhất là nên biết nhà của cô ấy luôn là hay. Và bước tiếp theo sau là rất quan trọng.

6. Dùng kinh nghiệm của những người đang và sắp thành đạt:

Có thể bạn sẽ chỉ cô ấy thế nào là một thẻ ATM và dịch vụ trực tuyến của nó. Hay đại loại là tương lai cô ấy sẽ làm ở đâu. Chẳng hạn như cô ấy thích mở một vườn hoa và không biết nên chọn hoa gì. Bạn nên chọn Hoa Phong Lan. Thật đơn giản, giống hoa này giá rẽ nhưng khi qua 3 tháng có hoa. Giá ban mỗi cây là 800-900. Đúng không bạn. Thật đơn giản với kinh nghiệm bạn đã có, quan trọng bạn dám bán kinh nghiệm đó cho cô ấy mà không lấy tiền không. Thành công về sau.

7. Dùng thời gian nhàn hạ để tham gia các hoạt động văn nghệ, thể dục thể thao:

Bạn có giọng hát hay bạn có thể hát nhạc sống tại các quán Cafe để thể hiện. Bạn có khả năng chơi thể thao, bạn có thể đến các quảng trường, khu đất rộng để tham gia thể thao. Chẳng hạn, bạn thấy môt tốp nữ nhiều hơn nam đang đá cầu tại quãng trường A nào đó. Bạn muốn làm quen với một cô nào trong đó, mặc dù có xa lạ. Nhưng bạn có thể tham gia, biết đâu từ lạ sẽ thành quen.

8. Dùng Crazy:

Bất chợt bạn có thể chay ngang qua con đường, gặp một cô gái và hình như mới gặp như đã quen. Hãy thật điên rồ mà giả vờ như đã quen cô ấy, nhất là trong một bữa tiệc chẳng hạn. Hãy nói nhỏ với cô ấy bạn thích cô ấy ngay cái nhìn đầu tiên và muốn được làm quen. Nếu thật sự cô ấy đúng là một người con gái chân thật thì sự chân thành của bạn không hề sai. Cô ấy chắc sẽ nói chuyện với bạn và chắc sẽ tìm một chỗ nào đó tránh khỏi những ánh mắt tò mò mà trao đổi với bạn số điện thoại. Hữu duyên thiên lý tìm được nàng rồi.

9. Hãy sưu tập những bức ảnh đẹp:

Nếu bạn thú vị với một bức ảnh chủ đề khác nhau với một cái máy ảnh mới mua. Bạn có thể chụp bất cứ những hình ảnh đẹp nào đó, nhưng nếu đó là một bộ sưu tập về những cô gái đẹp, thì sao? Hãy phiêu lưu qua những phố phường từ thành thị đến nông thôn. Nếu bạn cho rằng đó thật sự là một bức ảnh đẹp, hãy chụp cô ấy. Và chuyện gì tiếp theo là bạn biết rồi nha. <.<<.<................>.>.>.

10. Su dien cuong giua nhung doi mat:

Co lan toi di sieu thi va bat gap doi mat cua co ay. Toi co ve thay no chim va co ve hoi so. Toi van cu lau lau lai di sieu thi choi. Nhung tinh tui la hay thich choc gheo nguoi khac chi can qua cach nhin nguoi khac. Toi da nhin co ay nhu toi la nguoi noi bat, nhung lai to ve ra mot chut gi tho o khong quan tam co ay. The roi mot hom, co ay noi toi co 1 cau: "Co cai ao mac oai". Dung vay, toi thich tao su chu y, nen it nhat co trong 2 tuan ti le toi mac mot cai ao la hoi cao. The roi toi so set co ne tranh, nhung trong long da mim cuoi, vi da de co ay de y ma len tieng noi chuyen voi minh truoc. Toi da dung. Hom sau, toi tro len sieu thi mua tang co ay mot quyen so gia cung 100k chu it oi gi. Va roi chung toi da co so dien thoai cua nhau. Dem nao cung nhan tin cho nhau, that kho ma, yeu ma cu nhin nhau nhieu hon la noi chuyen voi nhau.......

------>>> Chia sẽ cùng những anh chàng đang tìm một nữa của mình. To be continued....

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Sun May 19, 2024 7:50 pm